Q1: Shin ku masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
A1: Mu ne manufacturer located in Hunan lardin, kuma muna da 2000㎡ kamfanin a Hunan, Sin.
Q2: Ba mu da masu zanen tufafin yara a yanzu, za mu iya yin tufafin yara?
A2: Muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙungiyar don yin ƙirar OEM / ODM. Idan kawai kuna da wasu ra'ayi, za mu iya taimaka muku don kammala shi.
Q3: Ta yaya za ku iya tabbatar da ingancin samarwa?
A3: Muna da ƙwararrun ƙungiyar QC don sarrafa ingancin kayayyaki yayin duk samar da taro, kuma zamu iya karɓar dubawar ɓangare na uku.
Q4: Kwarewar Amazon?
A4: Mun sami wadataccen gogewa akan ɗakunan ajiya na Amazon kamar yadda muka kasance masu samar da dillalan kan layi da yawa don samfuran Yara, Muna maraba da Amazon, eBay da sauran dillalan kan layi, za mu iya ba ku hotuna samfurin.
Q5: Zan iya ɗaukar samfur ɗaya don gwaji da farko?
A5: Ee, samfurin yana samuwa. Kuma za mu samar da samfurin ta hanyar cajin farashin masana'anta amma za a mayar da kuɗin samfurin bayan mun karɓi umarni daga gare ku.
Q6: Zan iya ƙara tambari na akan tufafi?
A6: Ee, da fatan za a aiko mana da hoton tambarin ku, to, ƙungiyar ƙwararrun ƙirarmu za ta taimaka don yin izgili don tunani.